KODI Main - en to vi_vn translation catalogue (74 entries)

[ctx: Addon Summary]
en: Skin for touchscreen devices
vi_vn: Giao diện cho thiết bị màn hình cảm ứng

[ctx: Addon Description]
en: Skin designed to be used on touchscreen devices like tablets and smartphones
vi_vn: Giao diện được thiết kế để sử dụng trên thiết bị màn hình cảm ứng như máy tính bảng và điện thoại thông minh

[ctx: #31002]
en: Audio Settings
vi_vn: Cài đặt âm thanh

[ctx: #31005]
en: Visualization Options
vi_vn: Lựa chọn trình diễn

[ctx: #31006]
en: Visualization Presets
vi_vn: Bộ preset trình diễn

[ctx: #31007]
en: Context Menu
vi_vn: Menu ngữ cảnh

[ctx: #31009]
en: Working...
vi_vn: Đang chạy...

[ctx: #31011]
en: Recent
vi_vn: Gần đây

[ctx: #31013]
en: Movies
vi_vn: Phim

[ctx: #31014]
en: Episodes
vi_vn: Tập

[ctx: #31015]
en: Player info
vi_vn: Thông tin trình phát

[ctx: #31016]
en: Albums
vi_vn: Album

[ctx: #31018]
note: Label to show player info page
en: Player
vi_vn: Trình phát

[ctx: #31019]
note: Label to show video decoder name
en: Video decoder
vi_vn: Bộ giải mã video

[ctx: #31020]
note: Label to show the video pixel format
en: Pixel format
vi_vn: Định dạng điểm ảnh

[ctx: #31021]
note: Label to show the system memory usage
en: System memory usage
vi_vn: Sử dụng bộ nhớ hệ thống

[ctx: #31024]
en: Page
vi_vn: Trang

[ctx: #31030]
en: Info List
vi_vn: Thông tin

[ctx: #31038]
en: Login
vi_vn: Đăng nhập

[ctx: #31039]
en: Updated:
vi_vn: Đã cập nhật:

[ctx: #31040]
en: Select + X
vi_vn: Chọn + X

[ctx: #31041]
en: Select + B
vi_vn: Chọn + X

[ctx: #31042]
en: Select + Start
vi_vn: Chọn + Start

[ctx: #31043]
en: PAUSED
vi_vn: Tạm dừng

[ctx: #31044]
en: FAST FORWARD
vi_vn: TUA TỚI NHANH

[ctx: #31045]
en: REWIND
vi_vn: TUA LÙI

[ctx: #31046]
en: Play speed
vi_vn: Tốc độ phát

[ctx: #31049]
en: End Time
vi_vn: Thời gian kết thúc

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
vi_vn: Sắp xếp: Tăng dần

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
vi_vn: Sắp xếp: Giảm dần

[ctx: #31055]
en: Open playlist
vi_vn: Mở danh sách phát

[ctx: #31056]
en: Save playlist
vi_vn: Lưu danh sách phát

[ctx: #31057]
en: Close playlist
vi_vn: Đóng danh sách phát

[ctx: #31058]
en: System music files
vi_vn: Tập tin nhạc trên hệ thống

[ctx: #31059]
en: Current playlist
vi_vn: Danh sách phát hiện tại

[ctx: #31200]
en: Back
vi_vn: Trở lại

[ctx: #31201]
en: Location
vi_vn: Đường dẫn

[ctx: #31202]
en: View
vi_vn: Xem

[ctx: #31300]
en: Current Temp
vi_vn: Nhiệt độ hiện giờ

[ctx: #31301]
en: Last Updated
vi_vn: Cập nhật mới nhất

[ctx: #31303]
en: Data provider
vi_vn: Nhà cung cấp dữ liệu

[ctx: #31309]
en: System Memory Used:
vi_vn: Bộ nhớ hệ thống đã dùng:

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
vi_vn: Đăng nhập lần cuối

[ctx: #31322]
en: Aired
vi_vn: Đã phát

[ctx: #31355]
en: Video Menu
vi_vn: Menu Video

[ctx: #31356]
en: Download Subtitles
vi_vn: Tải phụ đề

[ctx: #31390]
en: Skin default
vi_vn: Giao diện mặc định

[ctx: #31391]
en: Arial based
vi_vn: Theo chuẩn Arial

[ctx: #31400]
en: Change the skin · Set language and region · Change file listing options · Set up a screensaver
vi_vn: Thay đổi skin · Đặt ngôn ngữ và vùng · Thay đổi cách liệt kê file · Cài đặt trình bảo vệ màn hình

[ctx: #31405]
en: Configure & manage media sharing services · Configure & manage the weather service
vi_vn: Định cấu hình và quản lý dịch vụ chia sẻ đa phương tiện · Cấu hình và quản lý dịch vụ thời tiết

[ctx: #31406]
en: Configure display · Configure audio · Configure internet access · Configure power saving · Configure logging
vi_vn: Cấu hình hiển thị · Cấu hình âm thanh · Cấu hình truy cập internet · Cấu hình tiết kiệm năng lượng · Cấu hình ghi nhật ký

[ctx: #31407]
en: Manage your installed add-ons · Browse for and install add-ons from kodi.tv · Modify add-on settings
vi_vn: Quản lý tiện ích đã cài đặt của bạn · Duyệt tìm và cài đặt các tiện ích từ kodi.tv · Sửa đổi cài đặt tiện ích

[ctx: #31408]
en: Configure actions that can be used during playback · Configure how media content is played
vi_vn: Định cấu hình các hành động được sử dụng trong khi phát · Định cấu hình cách phát nội dung đa phương tiện

[ctx: #31421]
en: Select your Kodi user Profile[CR]to login and continue
vi_vn: Chọn profile Kodi[CR]để tiếp tục đăng nhập

[ctx: #31550]
en: Backgrounds
vi_vn: Hình nền

[ctx: #31551]
en: Add-on Shortcut
vi_vn: Phím tắt tiện ích

[ctx: #31553]
en: Use Custom Background
vi_vn: Sử dụng nền tùy chọn

[ctx: #31554]
en: Background:
vi_vn: Nền:

[ctx: #31556]
en: Live TV
vi_vn: Kênh TV

[ctx: #31559]
en: Channel settings
vi_vn: Cài đặt kênh

[ctx: #31560]
en: Available groups
vi_vn: Nhóm có sẵn

[ctx: #31561]
en: Add Group
vi_vn: Thêm nhóm

[ctx: #31562]
en: Rename Group
vi_vn: Đổi tên nhóm

[ctx: #31563]
en: Delete Group
vi_vn: Xoá nhóm

[ctx: #31600]
note: Label to show the video codec name
en: Video codec
vi_vn: Bộ giải mã video

[ctx: #31601]
note: Label to show the video resolution
en: Video resolution
vi_vn: Độ phân giải video

[ctx: #31602]
note: Label to show the video aspect
en: Video aspect
vi_vn: Tỉ lệ khung hình

[ctx: #31604]
note: Label to show the audio codec name
en: Audio codec
vi_vn: Bộ giải mã âm thanh

[ctx: #31605]
note: Label to show the number of audio channels
en: Audio channels
vi_vn: Kênh âm thanh

[ctx: #31607]
note: Label to show the screen resolution
en: Screen resolution
vi_vn: Độ phân giải màn hình

[ctx: #31609]
note: Label to show the system CPU usage
en: System CPU usage
vi_vn: Hệ thống CPU đã dùng

[ctx: #31610]
note: Label to show the media (metadata) info page
en: Media
vi_vn: Đa phương tiện

[ctx: #31611]
note: Label to show the system info page
en: System
vi_vn: Hệ thống

[ctx: #31903]
en: When you are playing audio or video, the item title will appear at the top of the screen. Touching it will take you to the fullscreen visualization or video window.
vi_vn: Khi bạn đang phát âm thanh hoặc video, tiêu đề mục sẽ xuất hiện ở phía trên màn hình. Chạm vào nó sẽ đưa bạn đến cửa sổ video hoặc hình ảnh toàn màn hình.
