KODI Main - en to is_is translation catalogue (94 entries)

[ctx: Addon Summary]
en: Skin for touchscreen devices
is_is: Skinn fyrir tæki með snertiskjá

[ctx: Addon Description]
en: Skin designed to be used on touchscreen devices like tablets and smartphones
is_is: Skinn sem er hannað til notkunar á tækjum með snertiskjá, eins og til dæmis spjaldtölvum og snjallsímum

[ctx: #31002]
en: Audio Settings
is_is: Hljóðstillingar

[ctx: #31005]
en: Visualization Options
is_is: Valkostir sjónhrifa

[ctx: #31006]
en: Visualization Presets
is_is: Forstillingar sjónhrifa

[ctx: #31007]
en: Context Menu
is_is: Samhengisvalmynd

[ctx: #31009]
en: Working...
is_is: Vinnur...

[ctx: #31011]
en: Recent
is_is: Nýlegt

[ctx: #31013]
en: Movies
is_is: Kvikmyndir

[ctx: #31014]
en: Episodes
is_is: Þættir

[ctx: #31015]
en: Player info
is_is: Upplýsingar um spilara

[ctx: #31016]
en: Albums
is_is: Hljómplötur

[ctx: #31018]
note: Label to show player info page
en: Player
is_is: Spilari

[ctx: #31019]
note: Label to show video decoder name
en: Video decoder
is_is: Myndmerkisafkóðari

[ctx: #31020]
note: Label to show the video pixel format
en: Pixel format
is_is: Snið mynddíla

[ctx: #31021]
note: Label to show the system memory usage
en: System memory usage
is_is: Minnisnotkun kerfis

[ctx: #31024]
en: Page
is_is: Síða

[ctx: #31030]
en: Info List
is_is: Upplýsingalisti

[ctx: #31038]
en: Login
is_is: Innskrá

[ctx: #31039]
en: Updated:
is_is: Uppfært:

[ctx: #31040]
en: Select + X
is_is: Val + X

[ctx: #31041]
en: Select + B
is_is: Val + B

[ctx: #31042]
en: Select + Start
is_is: Val + Start

[ctx: #31043]
en: PAUSED
is_is: Í BIÐ

[ctx: #31044]
en: FAST FORWARD
is_is: HRATT ÁFRAM

[ctx: #31045]
en: REWIND
is_is: TIL BAKA

[ctx: #31046]
en: Play speed
is_is: Hraði afspilunar

[ctx: #31049]
en: End Time
is_is: Lokatími

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
is_is: Raða: Hækkandi

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
is_is: Raða: Lækkandi

[ctx: #31055]
en: Open playlist
is_is: Opna spilunarlista

[ctx: #31056]
en: Save playlist
is_is: Vista spilunarlista

[ctx: #31057]
en: Close playlist
is_is: Loka spilunarlista

[ctx: #31058]
en: System music files
is_is: Kerfi tónlistarskrár

[ctx: #31059]
en: Current playlist
is_is: Núverandi spilunarlisti

[ctx: #31200]
en: Back
is_is: Til baka

[ctx: #31201]
en: Location
is_is: Staðsetning

[ctx: #31202]
en: View
is_is: Skoða

[ctx: #31300]
en: Current Temp
is_is: Hitastig

[ctx: #31301]
en: Last Updated
is_is: Síðast uppfært

[ctx: #31303]
en: Data provider
is_is: Uppruni gagna

[ctx: #31309]
en: System Memory Used:
is_is: Minnisnotkun kerfis:

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
is_is: Síðasta innskráning

[ctx: #31322]
en: Aired
is_is: Sent út

[ctx: #31355]
en: Video Menu
is_is: Myndefnisvalmynd

[ctx: #31356]
en: Download Subtitles
is_is: Sækja skjátexta

[ctx: #31358]
en: Teletext
is_is: Textavarp

[ctx: #31390]
en: Skin default
is_is: Sjálfgefið í skinni

[ctx: #31391]
en: Arial based
is_is: Byggt á Arial

[ctx: #31400]
en: Change the skin · Set language and region · Change file listing options · Set up a screensaver
is_is: Breyta útlitinu · Breyta tungumáli og landssvæði · Breyta útliti skráalista · Setja upp skjáhvílu

[ctx: #31405]
en: Configure & manage media sharing services · Configure & manage the weather service
is_is: Stilla og sýsla með margmiðlunarþjónustur · Stilla og sýsla með veðurþjónustu

[ctx: #31406]
en: Configure display · Configure audio · Configure internet access · Configure power saving · Configure logging
is_is: Stilla skjá · Stilla hljóð · Stilla internetaðgang · Stilla orkusparnað · Stilla atvikaskráningu

[ctx: #31407]
en: Manage your installed add-ons · Browse for and install add-ons from kodi.tv · Modify add-on settings
is_is: Breyttu uppsettum viðbótum · Leitaðu að og settu upp viðbætur frá kodi.tv · Breyta stillingum viðbóta

[ctx: #31408]
en: Configure actions that can be used during playback · Configure how media content is played
is_is: Stilla aðgerðir sem hægt er að nota á meðan afspilun stendur · Stilla hvernig margmiðlunarefni er spilað

[ctx: #31409]
en: Configure library sources · Show the media lists display content · Configure how library lists are navigated
is_is: Stilltu uppruna í safni · Stilltu hvernig efni birtist í listum · Stilltu hvernig flakkað er um lista í safni

[ctx: #31410]
en: Configure skin · Configure region · Configure control · Configure screensaver · Configure master lock
is_is: Stilla skinn · Stilla landsvæði · Stilla stýringar · Stilla skjáhvílu · Stilla aðallás

[ctx: #31411]
en: Configure your profiles · Set locking options · Enable login screen
is_is: Stilla persónusniðin þín · Settu valkosti fyrir læsingar · Virkjaðu innskráningarglugga

[ctx: #31412]
en: Display system information · Hardware statistics · Check storage availability · View network configuration
is_is: Birta upplýsingar um kerfið · Tölfræði vélbúnaðar · Athuga með tiltækt geymslupláss · Skoða uppsetningu netkerfis

[ctx: #31421]
en: Select your Kodi user Profile[CR]to login and continue
is_is: Veldu Kodi notanda[CR]til að skrá inn og hala áfram

[ctx: #31548]
en: Home menu
is_is: Upphafsvalmynd

[ctx: #31549]
en: Home Add-ons
is_is: Viðbætur við upphafsskjá

[ctx: #31550]
en: Backgrounds
is_is: Bakgrunnar

[ctx: #31551]
en: Add-on Shortcut
is_is: Tengill á viðbót

[ctx: #31552]
en: SYNC
is_is: SAMHÆFA

[ctx: #31553]
en: Use Custom Background
is_is: Nota sérsniðinn bakgrunn

[ctx: #31554]
en: Background:
is_is: Bakgrunnur:

[ctx: #31555]
en: Configure TV settings · Change full screen info · Manage EPG data settings
is_is: Skilgreina stillingar sjónvarps - Breyta upplýsingum á fullum skjá. - Meðhöndla gögn stafræns dagskrárvísis

[ctx: #31556]
en: Live TV
is_is: Bein sjónvarpsútsending

[ctx: #31557]
en: Hide video background
is_is: Fela lifandi bakgrunn

[ctx: #31558]
en: Hide visualization background
is_is: Fela sjónhrif í bakgrunni

[ctx: #31559]
en: Channel settings
is_is: Stillingar rásar

[ctx: #31560]
en: Available groups
is_is: Tiltækir hópar

[ctx: #31561]
en: Add Group
is_is: Bæta við hópi

[ctx: #31562]
en: Rename Group
is_is: Endurnefna hóp

[ctx: #31563]
en: Delete Group
is_is: Eyða hópi

[ctx: #31564]
en: Show hidden
is_is: Sýna falið

[ctx: #31565]
en: Show deleted
is_is: Sýna eytt

[ctx: #31600]
note: Label to show the video codec name
en: Video codec
is_is: Myndkóðunarlykill

[ctx: #31601]
note: Label to show the video resolution
en: Video resolution
is_is: Upplausn myndmerkis

[ctx: #31602]
note: Label to show the video aspect
en: Video aspect
is_is: Stærðarhlutföll myndmerkis

[ctx: #31603]
note: Label to show the video bitrate
en: Video bitrate
is_is: Bitahraði myndmerkis

[ctx: #31604]
note: Label to show the audio codec name
en: Audio codec
is_is: Hljóðkóðunarlykill

[ctx: #31605]
note: Label to show the number of audio channels
en: Audio channels
is_is: Hljóðrásir

[ctx: #31606]
note: Label to show the audio bitrate
en: Audio bitrate
is_is: Bitahraði hljóðs

[ctx: #31607]
note: Label to show the screen resolution
en: Screen resolution
is_is: Skjáupplausn

[ctx: #31608]
note: Label to show the system rendering speed
en: System rendering speed
is_is: Myndgerðarhraði kerfis

[ctx: #31609]
note: Label to show the system CPU usage
en: System CPU usage
is_is: Örgjörvanotkun kerfis

[ctx: #31610]
note: Label to show the media (metadata) info page
en: Media
is_is: Gagnamiðlar

[ctx: #31611]
note: Label to show the system info page
en: System
is_is: Kerfi

[ctx: #31900]
en: First Run
is_is: Fyrsta keyrsla

[ctx: #31901]
en: There are two things to know about navigating Estouchy
is_is: Það er tvennt sem þarf að vita þegar flakkað er í Estouchy-skinninu

[ctx: #31902]
en: The Kodi logo functions as a 'HOME' button. Whenever you touch it, you will be taken back to the home screen.
is_is: Kodi-merkið virkar sem 'Heim'-hnappur. Alltaf þegar þú kemur við hann færistu yfir á upphafsskjáinn.

[ctx: #31903]
en: When you are playing audio or video, the item title will appear at the top of the screen. Touching it will take you to the fullscreen visualization or video window.
is_is: Þegar þú ert að spila hljóð eða myndskeið birtist titill atriðisins efst á skjánum. Sé titillinn snertur opnast myndskreyting eða myndspilunargluggi á öllum skjánum.

[ctx: #31904]
en: Now Playing Title...
is_is: Spila núna...
