KODI Main - en to cy_gb translation catalogue (41 entries)

[ctx: #31006]
en: Visualization Presets
cy_gb: Rhagosodiaid Delweddu

[ctx: #31007]
en: Context Menu
cy_gb: Dewislen Cyd-destun

[ctx: #31009]
en: Working...
cy_gb: Gweithio...

[ctx: #31011]
en: Recent
cy_gb: Diweddar

[ctx: #31013]
en: Movies
cy_gb: Ffilmiau

[ctx: #31014]
en: Episodes
cy_gb: Rhifynnau

[ctx: #31016]
en: Albums
cy_gb: Album

[ctx: #31024]
en: Page
cy_gb: Tudalen

[ctx: #31030]
en: Info List
cy_gb: Rhestr Wybodaeth

[ctx: #31038]
en: Login
cy_gb: Mewngofnodi

[ctx: #31043]
en: PAUSED
cy_gb: OEDWYD

[ctx: #31044]
en: FAST FORWARD
cy_gb: YMLAEN CYFLYM

[ctx: #31045]
en: REWIND
cy_gb: NÔL

[ctx: #31049]
en: End Time
cy_gb: Amser Gorffen

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
cy_gb: Trefnu: Esgyn

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
cy_gb: Trefnu: Disgyn

[ctx: #31055]
en: Open playlist
cy_gb: Agor rhestr chwarae

[ctx: #31056]
en: Save playlist
cy_gb: Cadw rhestr chwarae

[ctx: #31057]
en: Close playlist
cy_gb: Cau rhestr chwarae

[ctx: #31058]
en: System music files
cy_gb: Ffeiliau cerddoriaeth system

[ctx: #31059]
en: Current playlist
cy_gb: Rhestr chwarae gyfredol

[ctx: #31200]
en: Back
cy_gb: Nôl

[ctx: #31201]
en: Location
cy_gb: Lleoliad

[ctx: #31202]
en: View
cy_gb: Golwg

[ctx: #31300]
en: Current Temp
cy_gb: Tymheredd Presennol

[ctx: #31301]
en: Last Updated
cy_gb: Diweddarwyd Diwethaf

[ctx: #31303]
en: Data provider
cy_gb: Darparwr data

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
cy_gb: Mewngofnodwyd Ddiwethaf

[ctx: #31322]
en: Aired
cy_gb: Darlledwyd

[ctx: #31355]
en: Video Menu
cy_gb: Dewislen Fideo

[ctx: #31356]
en: Download Subtitles
cy_gb: Llwytho Isdeitlau i Lawr

[ctx: #31358]
en: Teletext
cy_gb: Teludestun

[ctx: #31390]
en: Skin default
cy_gb: Croen rhagosodedig

[ctx: #31391]
en: Arial based
cy_gb: Seileidig ar Ariel

[ctx: #31400]
en: Change the skin · Set language and region · Change file listing options · Set up a screensaver
cy_gb: Newid y croen · Gosod iaith ac ardal · Newid dewisiadau rhestru ffeiliau · Gosod yr arbedwr sgrin

[ctx: #31421]
en: Select your Kodi user Profile[CR]to login and continue
cy_gb: Dewiswch eich Proffil[CR] defnyddiwr Kodi i fewngofnodi a pharhau

[ctx: #31550]
en: Backgrounds
cy_gb: Cefndiroedd

[ctx: #31556]
en: Live TV
cy_gb: Teledu

[ctx: #31561]
en: Add Group
cy_gb: Pob Grŵp

[ctx: #31562]
en: Rename Group
cy_gb: Ailenwi Grŵp

[ctx: #31563]
en: Delete Group
cy_gb: Dileu Grŵp
