KODI Main - en to am_et translation catalogue (57 entries)

[ctx: Addon Summary]
en: Skin for touchscreen devices
am_et: ለ ተችስክሪን አካሎች ቆዳ

[ctx: #31002]
en: Audio Settings
am_et: ድምፅ ማሰናጃዎች

[ctx: #31007]
en: Context Menu
am_et: የ አገባብ ዝርዝር

[ctx: #31009]
en: Working...
am_et: በ መስራት ላይ

[ctx: #31011]
en: Recent
am_et: የ ቅርብ ጊዜ

[ctx: #31013]
en: Movies
am_et: ሙቪዎች

[ctx: #31016]
en: Albums
am_et: አልበም

[ctx: #31020]
note: Label to show the video pixel format
en: Pixel format
am_et: የ ፒክስል አቀራረብ

[ctx: #31024]
en: Page
am_et: ገጽ

[ctx: #31030]
en: Info List
am_et: የ መረጃ ዝርዝር

[ctx: #31038]
en: Login
am_et: መግቢያ

[ctx: #31039]
en: Updated:
am_et: ተሻሽሏል:

[ctx: #31043]
en: PAUSED
am_et: ማቆሚያ

[ctx: #31044]
en: FAST FORWARD
am_et: ወደ ፊት ማሳለፊያ

[ctx: #31045]
en: REWIND
am_et: ወደ ኋላ ማሳለፊያ

[ctx: #31046]
en: Play speed
am_et: የ ማጫወቻ ፍጥነት

[ctx: #31049]
en: End Time
am_et: መጨረሻው ጊዜ

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
am_et: መለያ እየጨመረ በሚሄድ

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
am_et: መለያ እየቀነሰ በሚሄድ

[ctx: #31055]
en: Open playlist
am_et: ዝርዝሮችን መክፈቻ

[ctx: #31056]
en: Save playlist
am_et: ዝርዝሮችን ማስቀመጫ

[ctx: #31057]
en: Close playlist
am_et: ዝርዝሮችን መዝጊያ

[ctx: #31058]
en: System music files
am_et: የ ስርአቱ ሙዚቃ ፋይሎች

[ctx: #31059]
en: Current playlist
am_et: አሁን የሚጫወተው ዝርዝር

[ctx: #31200]
en: Back
am_et: ወደ ኋላ

[ctx: #31201]
en: Location
am_et: አካባቢ

[ctx: #31202]
en: View
am_et: መመልከቻ

[ctx: #31300]
en: Current Temp
am_et: የ አሁኑ የአየር ንብረት

[ctx: #31301]
en: Last Updated
am_et: መጨረሻ የተሻሻለው

[ctx: #31303]
en: Data provider
am_et: ዳታ አቅራቢ

[ctx: #31309]
en: System Memory Used:
am_et: የ ተጠቀሙት የ ስርአቱ ማስታወሻ

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
am_et: መጨረሻ የገባው

[ctx: #31322]
en: Aired
am_et: የተላለፈ

[ctx: #31355]
en: Video Menu
am_et: የ ቪዲዮ ዝርዝር

[ctx: #31356]
en: Download Subtitles
am_et: ንዑስ አርእስቶች ማውረጃ

[ctx: #31358]
en: Teletext
am_et: ቴሌቴክስት

[ctx: #31390]
en: Skin default
am_et: መደበኛ

[ctx: #31421]
en: Select your Kodi user Profile[CR]to login and continue
am_et: ይምረጡ የ እርስዎን Kodi ተጠቃሚ ገጽታ[CR]ለ መግባት እና ለመቀጠል

[ctx: #31548]
en: Home menu
am_et: የ ቤት ዝርዝር

[ctx: #31549]
en: Home Add-ons
am_et: የ ቤት ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #31550]
en: Backgrounds
am_et: መደቦች

[ctx: #31551]
en: Add-on Shortcut
am_et: አቋራጭ መጨ-መሪያ

[ctx: #31552]
en: SYNC
am_et: ማስማሚያ

[ctx: #31553]
en: Use Custom Background
am_et: መደብ ማስተካከያ ይጠቀሙ

[ctx: #31554]
en: Background:
am_et: መደብ:

[ctx: #31556]
en: Live TV
am_et: ቲቪ በቀጥታ

[ctx: #31557]
en: Hide video background
am_et: የ ቪዲዮ መደብ መደበቂያ

[ctx: #31559]
en: Channel settings
am_et: ጣቢያዎች ማሰናጃ

[ctx: #31560]
en: Available groups
am_et: ዝግጁ ቡድኖች

[ctx: #31561]
en: Add Group
am_et: ቡድን መጨመሪያ

[ctx: #31562]
en: Rename Group
am_et: ቡድን እንደገና መሰየሚያ

[ctx: #31563]
en: Delete Group
am_et: ቡድን ማጥፊያ

[ctx: #31564]
en: Show hidden
am_et: የ ተደበቁ ማሳያ

[ctx: #31565]
en: Show deleted
am_et: የ ጠፉ ማሳያ

[ctx: #31611]
note: Label to show the system info page
en: System
am_et: ስርአት

[ctx: #31900]
en: First Run
am_et: መጀመሪያ ማስኬጃ

[ctx: #31904]
en: Now Playing Title...
am_et: አሁን የሚጫወተው አርእስት...
