XBMC Addons - en to vi translation catalogue (23 entries)

[ctx: #30000]
en: Enable Artist Fanarts from HTBackdrops.com
vi: Lấy Fanart từ nguồn HTBackdrops.com

[ctx: #30001]
en: Enable Artist Thumbs from allmusic.com
vi: Lấy hình đại diện từ nguồn allmusic.com

[ctx: #30002]
en: Enable Artist Thumbs from last.fm
vi: Lấy hình đại diện từ nguồn last.fm

[ctx: #30003]
en: Enable Artist Thumbs from HTBackdrops.com
vi: Lấy hình đại diện cho nghệ sĩ từ nguồn HTBackdrops.com

[ctx: #30004]
en: Enable Artist Fanarts from fanart.tv
vi: Sử dụng Fanart từ fanart.tv

[ctx: #30005]
en: Enable Artist Thumbs from fanart.tv
vi: Lấy hình đại diện từ nguồn fanart.tv

[ctx: #30006]
en: Get Artist Biography from
vi: Lấy tiểu sử nghệ sĩ từ

[ctx: #30007]
en: Artwork
vi: Ảnh bìa

[ctx: #30008]
en: Get Artist Discography from
vi: Lấy quá trình nghệ thuật cho nghệ sĩ từ

[ctx: #30009]
en: Get Artist Genres from
vi: Lấy thể loại nhạc cho nghệ sĩ từ

[ctx: #30010]
en: Get Artist Styles from
vi: Lấy phong cách nhạc cho nghệ sĩ từ

[ctx: #30011]
en: Get Artist Life-Span from
vi: Lấy tuổi đời nghệ sĩ từ

[ctx: #30012]
en: Get Artist Moods from
vi: Lấy tính miêu tả âm nhạc từ

[ctx: #30014]
en: Get Artist Years Active from
vi: Lấy năm hoạt động nhạc cho nghệ sĩ từ

[ctx: #30015]
en:      Preferred Language
vi: Ưu tiên ngôn ngữ

[ctx: #30016]
en: Fallback to Artist Biography from
vi: Dự trữ tiểu sử từ

[ctx: #30017]
en: Fallback to Artist Discography from
vi: Dự trữ quá trình nghệ thuật nhạc từ

[ctx: #30018]
en: Fallback to Artist Genres from
vi: Dự trữ thể loại nhạc từ

[ctx: #30019]
en: Fallback to Artist Styles from
vi: Dự trữ phong cách nhạc từ

[ctx: #30020]
en: Fallback to Artist Life-Span from
vi: Dự trữ tuổi đời từ

[ctx: #30021]
en: Fallbacks
vi: Dự trữ

[ctx: #30022]
en: Enable Artist Thumbs from theaudiodb.com
vi: Lấy hình đại diện từ nguồn theaudiodb.com

[ctx: #30023]
en: Enable Artist Fanarts from theaudiodb.com
vi: Lấy hình Fanart từ nguồn theaudiodb.com
