XBMC Addons - en to ta_IN translation catalogue (23 entries)

[ctx: #30000]
en: Enable Artist Fanarts from HTBackdrops.com
ta_IN: HTBackdrops.com இருந்து கலைஞர் விசிறிபடங்களை செயல்படுத்து

[ctx: #30001]
en: Enable Artist Thumbs from allmusic.com
ta_IN: allmusic.com இருந்து கலைஞர் குறும்படம்களை செயல்படுத்து

[ctx: #30002]
en: Enable Artist Thumbs from last.fm
ta_IN: last.fm இருந்து கலைஞர் குறும்படம்களை செயல்படுத்து

[ctx: #30003]
en: Enable Artist Thumbs from HTBackdrops.com
ta_IN: HTBackdrops.com இருந்து கலைஞர் குறும்படம்களை செயல்படுத்து

[ctx: #30004]
en: Enable Artist Fanarts from fanart.tv
ta_IN: Fanart.tv இருந்து கலைஞர் விசிறிபடங்களை செயல்படுத்து

[ctx: #30005]
en: Enable Artist Thumbs from fanart.tv
ta_IN: Fanart.tv இருந்து கலைஞர் குறும்படம்களை செயல்படுத்து

[ctx: #30006]
en: Get Artist Biography from
ta_IN: கலைஞர் வாழ்க்கை வரலாறு கைப்பற்று

[ctx: #30007]
en: Artwork
ta_IN: குறுப்படம்

[ctx: #30008]
en: Get Artist Discography from
ta_IN: கலைஞர் டிஸ்கோகிராபி கைப்பற்று

[ctx: #30009]
en: Get Artist Genres from
ta_IN: கலைஞர் வகைகள் கைப்பற்று

[ctx: #30010]
en: Get Artist Styles from
ta_IN: கலைஞர் பாணிகள் கைப்பற்று

[ctx: #30011]
en: Get Artist Life-Span from
ta_IN: கலைஞர் ஆயுள் கைப்பற்று

[ctx: #30012]
en: Get Artist Moods from
ta_IN: கலைஞர் மனநிலை கைப்பற்று

[ctx: #30014]
en: Get Artist Years Active from
ta_IN: கலைஞர் எந்த ஆண்டு முதல் நடிக்க துவங்கியதை கைப்பற்று

[ctx: #30015]
en:      Preferred Language
ta_IN: விரும்பிய மொழி

[ctx: #30016]
en: Fallback to Artist Biography from
ta_IN: கலைஞர் வாழ்க்கை வரலாறு இதற்க்கு பின்தள்ளு

[ctx: #30017]
en: Fallback to Artist Discography from
ta_IN: கலைஞர் டிஸ்கோகிராபி இதற்க்கு பின்தள்ளு

[ctx: #30018]
en: Fallback to Artist Genres from
ta_IN: கலைஞர் வகைகள் இதற்க்கு பின்தள்ளு

[ctx: #30019]
en: Fallback to Artist Styles from
ta_IN: கலைஞர் பாணிகள் இதற்க்கு பின்தள்ளு

[ctx: #30020]
en: Fallback to Artist Life-Span from
ta_IN: கலைஞர் ஆயுள் இதற்க்கு பின்தள்ளு

[ctx: #30021]
en: Fallbacks
ta_IN: பின்தள்ளு

[ctx: #30022]
en: Enable Artist Thumbs from theaudiodb.com
ta_IN: theaudiodb.com இருந்து கலைஞர் குறும்படம்களை செயல்படுத்து

[ctx: #30023]
en: Enable Artist Fanarts from theaudiodb.com
ta_IN: theaudiodb.com இருந்து கலைஞர் விசிறிபடங்களை செயல்படுத்து
