XBMC Addons - en to ta_IN translation catalogue (11 entries)

[ctx: #30000]
en: Grab Album Thumbs from fanart.tv
ta_IN: ஆல்பம் குருபடங்களை fanart.tv இருந்து கைப்பற்று

[ctx: #30001]
en: Grab Album Thumbs from Last.fm
ta_IN: ஆல்பம் குருபடங்களை Last.fm இருந்து கைப்பற்று

[ctx: #30002]
en: Get Album Review from
ta_IN: ஆல்பம் விமர்சனத்தை கைப்பற்று

[ctx: #30003]
en:      Preferred Language
ta_IN: விரும்பிய மொழி

[ctx: #30004]
en: Get Album Rating from
ta_IN: ஆல்பம் தரத்தை கைப்பற்று

[ctx: #30005]
en: Get Album Styles from
ta_IN: ஆல்பம் பாணி கைப்பற்று

[ctx: #30006]
en: Get Album Moods from
ta_IN: ஆல்பம் விதம்கள் கைப்பற்று

[ctx: #30007]
en: Get Album Themes from
ta_IN: ஆல்பம்  அலங்காரங்கள் கைப்பற்று

[ctx: #30008]
en: Grab Album Thumbs from allmusic.com
ta_IN: ஆல்பம் குருபடங்களை allmusic.com இருந்து கைப்பற்று

[ctx: #30009]
en: Artwork
ta_IN: குறுப்படம்

[ctx: #30010]
en: Grab Album Thumbs from theaudiodb.com
ta_IN: ஆல்பம் குருபடங்களை theaudiodb.com இருந்து கைப்பற்று
